Browser-Update.org

Menter gan wefannau er mwyn rhoi gwybod i ddefnyddwyr bod angen diweddaru eu porwr gwe

Ystadegau

Mae 188 909 o wefannau yn defnyddio'r hysbysiad hwn

Mae 59 080 089 o ymwelwyr eisoes wedi diweddaru eu porwr

Diweddariadau porwr

From To
Chrome Chrome 27104613
Chrome Firefox 4509786
IE/Edge Chrome 4223048
Firefox Firefox 2903820
IE/Edge Firefox 2379201
IE/Edge IE/Edge 2056538
Safari Chrome 772015
Chrome Opera 675689
Safari Safari 609130
Safari Firefox 517831
Firefox Chrome 432150
Other Chrome 411800
IE/Edge Opera 375580
Opera Opera 256431
Other Firefox 206447
Chrome IE/Edge 196449
Other Opera 101477
Safari Opera 96688
Firefox Opera 92156
Opera Chrome 88947
Opera Firefox 84060
Other Safari 50659
Firefox IE/Edge 42982
Other IE/Edge 37113
IE/Edge Safari 26787
Safari IE/Edge 13646
Opera IE/Edge 13473
Chrome Safari 11836
Firefox Safari 11006