Browser-Update.org

Menter gan wefannau er mwyn rhoi gwybod i ddefnyddwyr bod angen diweddaru eu porwr gwe

Ystadegau

Mae 204 460 o wefannau yn defnyddio'r hysbysiad hwn

Mae 68 402 121 o ymwelwyr eisoes wedi diweddaru eu porwr

Diweddariadau porwr

From To
Chrome Chrome 32723704
Chrome Firefox 5198013
IE/Edge Chrome 4534244
Firefox Firefox 3185433
IE/Edge Firefox 2469102
IE/Edge IE/Edge 2056538
Safari Safari 1037057
Safari Chrome 869002
Chrome Opera 700125
Safari Firefox 552970
Firefox Chrome 476148
Other Chrome 411800
IE/Edge Opera 384224
Opera Opera 269769
Other Firefox 206447
Chrome IE/Edge 196449
Other Opera 101477
Safari Opera 99160
Opera Chrome 98326
Firefox Opera 96726
Opera Firefox 89790
Other Safari 50659
Firefox IE/Edge 42982
Other IE/Edge 37113
IE/Edge Safari 26799
Safari IE/Edge 13646
Opera IE/Edge 13473
Chrome Safari 11854
Firefox Safari 11010