Browser-Update.org

Menter gan wefannau er mwyn rhoi gwybod i ddefnyddwyr bod angen diweddaru eu porwr gwe

Ystadegau

Mae 181 229 o wefannau yn defnyddio'r hysbysiad hwn

Mae 55 946 854 o ymwelwyr eisoes wedi diweddaru eu porwr

Diweddariadau porwr

From To
Chrome Chrome 25172244
Chrome Firefox 4261050
IE/Edge Chrome 4084130
Firefox Firefox 2797608
IE/Edge Firefox 2336360
IE/Edge IE/Edge 2056538
Safari Chrome 753789
Chrome Opera 668749
Safari Safari 584566
Safari Firefox 510618
Firefox Chrome 417949
Other Chrome 411800
IE/Edge Opera 372517
Opera Opera 250355
Other Firefox 206447
Chrome IE/Edge 196449
Other Opera 101477
Safari Opera 95942
Firefox Opera 90815
Opera Chrome 85508
Opera Firefox 81949
Other Safari 50659
Firefox IE/Edge 42982
Other IE/Edge 37113
IE/Edge Safari 26784
Safari IE/Edge 13646
Opera IE/Edge 13473
Chrome Safari 11833
Firefox Safari 11006