Browser-Update.org

Menter gan wefannau er mwyn rhoi gwybod i ddefnyddwyr bod angen diweddaru eu porwr gwe

Ystadegau

Mae 207 495 o wefannau yn defnyddio'r hysbysiad hwn

Mae 70 769 996 o ymwelwyr eisoes wedi diweddaru eu porwr

Diweddariadau porwr

From To
Chrome Chrome 34151468
Chrome Firefox 5360814
IE/Edge Chrome 4579342
Firefox Firefox 3245804
IE/Edge Firefox 2483606
IE/Edge IE/Edge 2056538
Safari Safari 1165273
Safari Chrome 890931
Chrome Opera 705099
Safari Firefox 560286
Firefox Chrome 485651
Other Chrome 411800
IE/Edge Opera 385858
Opera Opera 277205
Other Firefox 206447
Chrome IE/Edge 196449
Other Opera 101477
Opera Chrome 100367
Safari Opera 99535
Firefox Opera 97693
Opera Firefox 90862
Other Safari 50659
Firefox IE/Edge 42982
Other IE/Edge 37113
IE/Edge Safari 26802
Safari IE/Edge 13646
Opera IE/Edge 13473
Chrome Safari 11865
Firefox Safari 11011