Browser-Update.org

Menter gan wefannau er mwyn rhoi gwybod i ddefnyddwyr bod angen diweddaru eu porwr gwe

Ystadegau

Mae 193 479 o wefannau yn defnyddio'r hysbysiad hwn

Mae 61 234 961 o ymwelwyr eisoes wedi diweddaru eu porwr

Diweddariadau porwr

From To
Chrome Chrome 28436986
Chrome Firefox 4676155
IE/Edge Chrome 4296193
Firefox Firefox 2975309
IE/Edge Firefox 2403221
IE/Edge IE/Edge 2056538
Safari Chrome 791997
Chrome Opera 681346
Safari Safari 657420
Safari Firefox 524839
Firefox Chrome 442031
Other Chrome 411800
IE/Edge Opera 377662
Opera Opera 260413
Other Firefox 206447
Chrome IE/Edge 196449
Other Opera 101477
Safari Opera 97343
Firefox Opera 93114
Opera Chrome 90830
Opera Firefox 85992
Other Safari 50659
Firefox IE/Edge 42982
Other IE/Edge 37113
IE/Edge Safari 26790
Safari IE/Edge 13646
Opera IE/Edge 13473
Chrome Safari 11841
Firefox Safari 11006